சேவை விதிமுறைகள்

சேவை விதிமுறைகள்

1. NFTPIRATES க்கு வரவேற்கிறோம்!

எங்கள் தேடல் மற்றும் விளம்பரச் சேவைகளில் (“சேவைகள்”) உங்கள் ஆர்வத்திற்கு நன்றி!

எங்கள் சேவைகளைப் பயன்படுத்துவதன் மூலம், (1) சேவை விதிமுறைகள், (2) உள்ளடக்கக் கொள்கை, வெப்மாஸ்டர் தர வழிகாட்டுதல்கள், விளம்பர அமலாக்கக் கொள்கை மற்றும் ஐரோப்பிய ஒன்றியப் பயனர் ஒப்புதல் உட்பட ஆனால் அவை மட்டும் அல்லாத எங்கள் திட்டக் கொள்கைகளை ஏற்கிறீர்கள். மோதல் ஏற்பட்டால், மேலே உள்ள எண்களில் (2) மற்றும் (3) பட்டியலிடப்பட்டுள்ள கொள்கை மற்றும் வழிகாட்டுதல்களின் பிற விதிமுறைகளை விட சேவை விதிமுறைகள் முன்னுரிமை பெறும். சேவை விதிமுறைகள் மற்றும் மீதமுள்ள NFTPpirates ஆகியவற்றை கவனமாக படிக்கவும்.

இந்த சேவை விதிமுறைகளில் பயன்படுத்தப்பட்டுள்ளபடி, “நீங்கள்” அல்லது “வெளியீட்டாளர்” என்பது சேவைகளைப் பயன்படுத்தும் நபர் அல்லது நிறுவனம் (மற்றும் / அல்லது ஏதேனும் நபர், முகவர், பணியாளர், முகவர், நெட்வொர்க், பெற்றோர், துணை நிறுவனம், அங்கீகரிக்கப்பட்ட, வாரிசு, தொடர்புடைய நிறுவனம், பணி ) , அல்லது உங்களுக்காக பணிபுரியும் பிற நபர்கள் அல்லது நிறுவனங்கள், உங்கள் வழிகாட்டுதலின் கீழ், உங்கள் கட்டுப்பாட்டின் கீழ் அல்லது உங்களைக் கட்டுப்படுத்தும் அதே நபர் அல்லது நிறுவனத்தின் வழிகாட்டுதல் அல்லது கட்டுப்பாட்டின் கீழ்). “நாங்கள்,” “எங்கள்” அல்லது “NFTPirates” என்றால் JioTorrent LLC, மற்றும் “பார்ட்டி” என்றால் நீங்களும் எங்களும்.

2. சேவைகளுக்கான அணுகல்; தியான கணக்கு

உங்கள் சேவைகளைப் பயன்படுத்துவது எங்களின் உருவாக்கம் மற்றும் மத்திய தரைக்கடல் கணக்கின் (ஒரு “கணக்கு”) உங்கள் ஒப்புதலுக்கு உட்பட்டது. சேவைகளுக்கான உங்கள் அணுகலை மறுக்க அல்லது கட்டுப்படுத்த எங்களுக்கு உரிமை உள்ளது. உங்கள் கணக்கைச் சரிபார்ப்பதற்காக, உங்கள் பெயர், முகவரி மற்றும் பிற அடையாளத் தகவலைச் சரிபார்ப்பது உட்பட, ஆனால் அது மட்டுப்படுத்தப்படாமல், உங்களிடமிருந்து கூடுதல் தகவல் எங்களுக்கு அவ்வப்போது தேவைப்படலாம். சேவைகளைப் பயன்படுத்துவதற்கான விண்ணப்பத்தைச் சமர்ப்பிப்பதன் மூலம், நீங்கள் ஒரு தனிநபராக இருந்தால், நீங்கள் குறைந்தபட்சம் 18 வயதுடையவர் என்பதைக் குறிக்கிறீர்கள். நீங்கள் ஒரு கணக்கு மட்டுமே வைத்திருக்க முடியும். நீங்கள் பல கணக்குகளை (உங்கள் வழிகாட்டுதல் அல்லது கட்டுப்பாட்டின் கீழ்) உருவாக்கினால், JioTorrent இலிருந்து மேலும் பணம் செலுத்த உங்களுக்கு உரிமை இருக்காது மற்றும் பின்வரும் விதிகளின்படி உங்கள் கணக்குகள் மூடப்படும்.

NFTPirates இல் பதிவு செய்வதன் மூலம், பொருந்தக்கூடிய, (i) விளம்பரங்கள் மற்றும் பிற உள்ளடக்கம் (“விளம்பரங்கள்”), (ii) JT தேடல் பெட்டிகள் மற்றும் தேடல் முடிவுகள், மற்றும் (iii) தொடர்புடைய தேடல் வினவல்கள் மற்றும் உங்கள் இணையதளத்திற்கான பிற இணைப்புகள் போன்றவற்றைப் பயன்படுத்த JioTorrent ஐ அனுமதிக்கிறீர்கள். . , மொபைல் பயன்பாடுகள், மீடியா பிளேயர்கள், மொபைல் உள்ளடக்கம் மற்றும் / அல்லது JT ஆல் அங்கீகரிக்கப்பட்ட பிற அம்சங்கள் (ஒவ்வொன்றும் தனித்தனியாக ஒரு “சொத்து”). மேலும், நீங்கள் JT ஐ அணுகுவதற்கான உரிமை, அட்டவணை மற்றும் தற்காலிக சேமிப்பு அம்சங்கள் அல்லது அதன் எந்தப் பகுதியையும் தானாக வழங்குகிறீர்கள். JT எந்தவொரு சொத்தின் மீதும் சேவைகளை வழங்க மறுக்கலாம்.

மென்பொருள் பயன்பாடு மற்றும் எங்கள் சேவைகளை அணுகும் எந்தவொரு சொத்துக்கும் (அ) JT இலிருந்து முன் எழுத்துப்பூர்வ ஒப்புதல் தேவைப்படலாம் மற்றும் (b) JT இன் மென்பொருள் கொள்கைகளுக்கு இணங்க வேண்டும்.

3. எங்கள் சேவைகளைப் பயன்படுத்தவும்

எங்களின் விதிமுறைகள் மற்றும் பொருந்தக்கூடிய சட்டத்தின்படி மட்டுமே நீங்கள் எங்கள் சேவைகளைப் பயன்படுத்தலாம். எங்கள் சேவைகளை தவறாக பயன்படுத்த வேண்டாம். எடுத்துக்காட்டாக, எங்கள் சேவைகளில் தலையிடாதீர்கள் அல்லது நாங்கள் வழங்கும் இடைமுகம் மற்றும் வழிமுறைகளைத் தவிர வேறு எந்த முறையையும் பயன்படுத்தி அவற்றை அணுக முயற்சிக்காதீர்கள்.

எங்கள் சேவைகள் வணிகக் கருவிகள். உங்கள் வணிகம், வணிகம், கைவினை அல்லது தொழில் நோக்கங்களுக்காக மட்டுமே எங்கள் சேவைகளைப் பயன்படுத்த வேண்டும்.

உங்கள் சொத்திலிருந்து தொடர்புடைய குறியீட்டை அகற்றுவதன் மூலம் எந்தச் சேவையையும் எந்த நேரத்திலும் பயன்படுத்துவதை நிறுத்தலாம்.

4. எங்கள் சேவைகளில் மாற்றங்கள்; விதிமுறைகள் மாறுகின்றன

நாங்கள் தொடர்ந்து எங்கள் சேவைகளை மாற்றுகிறோம் மற்றும் மேம்படுத்துகிறோம். நாங்கள் எந்த நேரத்திலும் சேவைகளின் செயல்பாடு அல்லது அம்சங்களைச் சேர்க்கலாம் அல்லது அகற்றலாம், மேலும் ஒரு சேவையை முழுவதுமாக இடைநிறுத்தலாம் அல்லது நிறுத்தலாம்.

எந்த நேரத்திலும் எங்கள் விதிமுறைகளை மாற்றலாம். சேவை விதிமுறைகளில் ஏதேனும் மாற்றங்கள் மற்றும் கொள்கை அல்லது பிராண்டிங் வழிகாட்டுதல்களில் ஏதேனும் மாற்றங்களை இந்தப் பக்கத்தில் அவற்றின் அந்தந்தப் பக்கங்களில் வெளியிடுவோம். இடுகையிட்ட 14 நாட்களுக்குப் பிறகு மாற்றங்கள் வழக்கமாக நடைமுறைக்கு வரும் இருப்பினும், ஒரு சேவைக்கான புதிய செயல்பாட்டு முகவரியில் மாற்றங்கள் அல்லது சட்ட காரணங்களுக்காக செய்யப்பட்ட மாற்றங்கள் உடனடியாக அமலுக்கு வரும். விதிமுறைகள் மற்றும் நிபந்தனைகள் எதையும் நீங்கள் ஏற்கவில்லை என்றால், பாதிக்கப்பட்ட சேவைகளைப் பயன்படுத்துவதை நிறுத்த வேண்டும்.

5. பணம் செலுத்துதல்

இந்தப் பிரிவு மற்றும் இந்தச் சேவையின் விதிமுறைகளுக்கு உட்பட்டு, உங்கள் சொத்தில் காட்டப்படும் சரியான தியானங்களின் எண்ணிக்கை அல்லது உங்கள் சொத்தில் விளம்பரங்களைக் காட்டுவதன் மூலம் செய்யப்படும் பிற செல்லுபடியாகும் நிகழ்வுகள் தொடர்பான கட்டணத்தைப் பெறுவீர்கள். சொத்துக்கள் எங்கள் விதிமுறைகளுக்கு உட்பட்டவை (மேலே உள்ள பிரிவு 1). (குறித்துள்ள எங்கள் கொள்கைகள் அனைத்தும் உட்பட) பணம் செலுத்தப்பட்ட காலம் மற்றும் கட்டணம் செலுத்தப்படும் தேதி வரை முழு இணக்கம் இருக்கும்.

நாங்கள் உங்களுக்குச் செலுத்தும் நேரத்தில் உங்கள் கணக்கு நல்ல நிலையில் இருந்தால், உங்கள் கணக்கில் நிலுவைத் தொகை பொருந்தக்கூடிய பேமெண்ட் வரம்பை மீறும் அல்லது மீறும் எந்த காலண்டர் மாதத்திற்குப் பிறகும், காலண்டர் மாதத்தின் இறுதியில் உங்களுக்குப் பணம் செலுத்துவோம். நீங்கள் விதிமுறைகளுடன் இணங்குவதை நாங்கள் விசாரித்துக்கொண்டிருந்தால் அல்லது நீங்கள் இடைநீக்கம் செய்யப்பட்டிருந்தால் அல்லது நிறுத்தப்பட்டிருந்தால், உங்கள் கட்டணம் தாமதமாகலாம் அல்லது நிறுத்தப்படலாம். சரியான கட்டணத்தை உறுதிப்படுத்த, உங்கள் கணக்கில் சரியான தொடர்பு மற்றும் கட்டணத் தகவலை வழங்குவதற்கும் பராமரிப்பதற்கும் நீங்கள் பொறுப்பாவீர்கள்.

நீங்கள் தேடல் சேவைகளைச் செயல்படுத்தினால், அத்தகைய சேவைகளுக்குப் பொருந்தக்கூடிய கட்டணங்கள் மூலம் எங்கள் கட்டணங்கள் ஈடுசெய்யப்படலாம். கூடுதலாக, (அ) விதிமுறைகள் அல்லது வேறு ஏதேனும் ஒப்பந்தத்தின் கீழ் எங்களின் கட்டணங்களில் ஏதேனும் ஒன்றின் கீழ் உங்களுக்குச் செலுத்த வேண்டிய எந்தவொரு கட்டணத்தையும் JT நிறுத்தி வைக்கலாம் அல்லது (ஆ) விலைப்பட்டியல் வந்த 30 நாட்களுக்குள் எந்தத் தொகையையும் திருப்பித் தரலாம். முந்தைய காலக்கட்டத்தில் கூடுதல் கட்டணம் செலுத்தியுள்ளனர். உங்கள் வங்கி அல்லது கட்டண வழங்குநரால் மதிப்பிடப்படும் எந்தவொரு கட்டணத்திற்கும் நீங்கள் பொறுப்பாவீர்கள்.

JT ஆல் வெளிப்படையாக அங்கீகரிக்கப்படாவிட்டால், மூன்றாம் தரப்பினருடன் நீங்கள் எந்த ஒப்பந்தத்திலும் ஈடுபடக்கூடாது, அங்கு அந்த மூன்றாம் தரப்பினர் உங்களுக்கு விதிமுறைகளின் கீழ் பணம் செலுத்துவார்கள் அல்லது சேவை தொடர்பான பிற நிதி நன்மைகளைப் பெறுவார்கள்.

தியானியின் கணக்கீட்டின் அடிப்படையில் மட்டுமே கொடுப்பனவுகள் கணக்கிடப்படும். நாங்கள் செலுத்திய எங்கள் சேவைகளின் பயன்பாட்டிற்கு மட்டுமே பணம் செலுத்த உங்களுக்கு உரிமை உண்டு என்பதை நீங்கள் ஒப்புக்கொள்கிறீர்கள் மற்றும் ஒப்புக்கொள்கிறீர்கள்; எந்தவொரு காரணத்திற்காகவும், JT ஒரு விளம்பரதாரரிடமிருந்து பணம் செலுத்தவில்லை அல்லது விளம்பரதாரருக்கு அத்தகைய கட்டணத்தை திருப்பிச் செலுத்தினால், சேவைகளின் எந்தவொரு தொடர்புடைய பயன்பாட்டிற்கும் நீங்கள் பணம் செலுத்துவதற்கு உரிமை இல்லை. கூடுதலாக, ஒரு விளம்பரதாரரின் விளம்பரங்கள் இயல்பாகவே ஒரு கட்டணத்தில் எங்களுக்குத் தோன்றினால், நாங்கள் கட்டணத்தை நிறுத்தி வைக்கலாம் அல்லது உங்கள் கணக்கில் கட்டணத்தைத் திரும்பப் பெறலாம்.

உங்கள் பணம் செலுத்துவதைத் தடுக்க அல்லது சரிசெய்வதற்காக நாங்கள் தன்னிச்சையாகத் தீர்மானிக்கும் எந்தத் தொகையையும் உங்களிடமிருந்து விலக்குவதற்கான உரிமையை JT கொண்டுள்ளது. தவறான செயல்பாடு, (i) ஸ்பேம், தவறான தியானம், தவறான இம்ப்ரெஷன்கள், தவறான வினவல்கள், தவறான மாற்றங்கள் அல்லது பிற தவறான நிகழ்வுகள், எந்த ஒரு நபர், போட், தானியங்கு நிரல் மூலம் உருவாக்கப்பட்ட எந்த கிளிக்குகள், இம்ப்ரெஷன்கள் உட்பட பிற தவறான செயல்பாடுகளை உள்ளடக்கியது. உங்கள் ஐபி முகவரி அல்லது உங்கள் கட்டுப்பாட்டில் உள்ள கணினியிலிருந்து எழும் கேள்விகள், மாற்றங்கள் அல்லது பிற நிகழ்வுகள்; (ii) கிளிக்குகள், இம்ப்ரெஷன்கள், வினவல்கள், மாற்றங்கள் அல்லது கட்டணங்கள், தவறான பிரதிநிதித்துவங்கள் அல்லது இறுதிப் பயனர்களால் ஏற்படும் பிற நிகழ்வுகள் விளம்பரங்களைக் கிளிக் செய்யவும் அல்லது பிற நடவடிக்கை எடுக்கவும்; (iii) உலாவியில் ஜாவாஸ்கிரிப்ட் முடக்கப்பட்டிருக்கும் இறுதிப் பயனர்களுக்கு விளம்பரங்கள் வழங்கப்படுகின்றன அல்லது விளம்பரச் சேவை அல்லது அளவீட்டில் தலையிடும்; (iv) எங்கள் கொள்கைக்கு இணங்காத வேறு ஏதேனும் சொத்தின் மீது ஏதேனும் கிளிக், இம்ப்ரெஷன், வினவல், மாற்றம் அல்லது நிகழ்வு; (v) ஏதேனும் கிளிக்குகள், பதிவுகள், வினவல்கள், மாற்றங்கள் அல்லது நீங்கள் பயன்படுத்தும் மற்றொரு தியானக் கணக்குடன் தொடர்புடைய எந்தவொரு சொத்தின் மீதும் நிகழும் ஏதேனும் நிகழ்வு; மற்றும் (vi) அனைத்து கிளிக்குகள், பதிவுகள், வினவல்கள், மாற்றங்கள் அல்லது கணிசமான அளவு சட்டவிரோத நடவடிக்கையுடன் கூடிய பிற நிகழ்வுகள், மேலே விவரிக்கப்பட்ட (iv) அல்லது வேண்டுமென்றே தவறான நடத்தையைக் குறிக்கும் சட்டவிரோத நடவடிக்கையின் வகை. அந்தச் செயல்பாட்டிற்கு பணம் செலுத்துவதற்கு முன்போ அல்லது அதற்குப் பின்னரோ நாங்கள் சட்டவிரோதச் செயல்பாட்டைக் கண்டறிந்தால், உங்கள் கணக்கை டெபிட் செய்ய எங்களுக்கு உரிமை உண்டு, அதன்படி அனைத்து சட்டவிரோத எண்ணங்கள், பதிவுகள், கேள்விகள்,

கூடுதலாக, வெளியீட்டாளரின் கணக்குடன் தொடர்புடைய ஏதேனும் அல்லது அனைத்து விளம்பரதாரர் கட்டணங்களுக்கும் JT திரும்பப்பெறலாம் அல்லது விளம்பரதாரர்களுக்கு கடன் வழங்கலாம். JT ரீஃபண்டுகள் அல்லது கிரெடிட்களை வழங்கும் போதெல்லாம், சேவைகளின் எந்தவொரு பயன்பாட்டிற்கும் எந்த கட்டணத்தையும் பெற உங்களுக்கு உரிமை இல்லை என்பதை நீங்கள் ஒப்புக்கொள்கிறீர்கள் மற்றும் ஒப்புக்கொள்கிறீர்கள்.

6. பணிநீக்கம், இடைநீக்கம், மேலும் பணம் செலுத்துவதற்கான உரிமை

நாங்கள் எந்த நேரத்திலும், எந்த எச்சரிக்கையும் அல்லது முன் அறிவிப்பும் இல்லாமல், உங்கள் கணக்கிற்கான கூடுதல் கட்டணங்களைத் தற்காலிகமாக இடைநிறுத்தலாம், சேவைகளில் எந்தவொரு சொத்தின் பங்கேற்பையும் இடைநிறுத்தலாம் அல்லது நிறுத்தலாம் அல்லது பிற காரணங்களுக்காக, சட்டவிரோத செயல்பாடு அல்லது உங்கள் கணக்கை இடைநிறுத்தலாம். இல்லையெனில், கொள்கைகளுடன் முழுமையாக இணங்கத் தவறினால். தொடர்ந்து 6 மாதங்கள் அல்லது அதற்கு மேல் உங்கள் கணக்கு செயலிழந்திருந்தால், சேவைகளில் உங்கள் பங்கேற்பை நாங்கள் நிறுத்தலாம் மற்றும் உங்கள் கணக்கை நிறுத்தலாம். செயலற்ற தன்மையின் காரணமாக உங்கள் கணக்கை நாங்கள் மூடிவிட்டால், உங்கள் கணக்கில் இருப்புத் தொகை பொருந்தக்கூடிய வரம்பை மீறினால் அல்லது மீறினால், பிரிவு 5-ல் உள்ள எங்களின் ஏற்பாட்டின்படி, அந்த நிலுவைத் தொகையை உங்களுக்குத் திருப்பிச் செலுத்துவோம். செயலற்ற தன்மை காரணமாக உங்கள் கணக்கை நாங்கள் மூடினால்,

எங்களுடைய விதிமுறைகளை மீறுவதால், உங்கள் கணக்கை மூடினால், ஆனால் அவை மட்டும் அல்லாமல், எந்தவொரு சொத்தின் மீதும் சட்டவிரோதமான செயல்பாடுகளைத் தடுக்கிறீர்கள் அல்லது தடுக்கத் தவறுகிறீர்கள் அல்லது கொள்கைகளை முழுமையாகப் பின்பற்றத் தவறினால், உங்களுக்கு உரிமை இல்லை. JT இலிருந்து மேலும் பணம் செலுத்துவதற்கு முன் சேவைகளைப் பயன்படுத்தவும் நீங்கள் எங்கள் விதிமுறைகளை மீறினால் அல்லது உங்கள் கணக்கை நாங்கள் இடைநிறுத்தி அல்லது மூடினால், நீங்கள் (i) புதிய கணக்கை உருவாக்குவது தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது.

உங்கள் சேவைகளைப் பயன்படுத்துவதில் ஏதேனும் கட்டணத்தை நீங்கள் மறுத்தால் அல்லது நிறுத்தினால், அல்லது, நாங்கள் உங்கள் கணக்கை மூடிவிட்டு, உங்கள் முடிவை நீங்கள் மறுத்தால், அத்தகைய கட்டணம், செலுத்தாதது அல்லது நிறுத்தப்பட்டதை 30 நாட்களுக்குள் எங்களுக்குத் தெரிவிக்க வேண்டும். நீங்கள் செய்யவில்லை என்றால். மேல்முறையீடு, சர்ச்சைக்குரிய கட்டணம் அல்லது உங்கள் பணிநீக்கம் தொடர்பான எந்தவொரு கோரிக்கையும் தள்ளுபடி செய்யப்படும்.

கணக்கு ரத்துசெய்யும் செயல்முறையை முடிப்பதன் மூலம் எந்த நேரத்திலும் உங்கள் சேவைகளைப் பயன்படுத்துவதை நிறுத்தலாம். அறிவிப்பு கிடைத்த 10 வணிக நாட்களுக்குள் உங்கள் தியானக் கணக்கு மூடப்பட்டதாகக் கருதப்படும். நீங்கள் உங்கள் கணக்கை மூடிவிட்டால், உங்கள் கணக்கில் இருக்கும் இருப்பு பொருந்தக்கூடிய வரம்பை மீறினால் அல்லது மீறினால், பிரிவு 5ன் விதிகளின்படி, நீங்கள் முடிவடைந்த காலண்டர் மாதத்தின் 90 நாட்களுக்குள் அந்த நிலுவைத் தொகையை உங்களுக்குத் திருப்பிச் செலுத்துவோம். உங்கள் சேவைகளைப் பயன்படுத்துதல். பொருந்தக்கூடிய வரம்புக்குக் கீழே உங்கள் கணக்கில் இருக்கும் எந்தத் தொகையும் செலுத்தப்படாமல் இருக்கும்.

7. வரி

உங்களுக்கும் எங்களுக்கும் இடையே, எங்களுக்கும் விளம்பரதாரருக்கும் இடையிலான பரிவர்த்தனையுடன் தொடர்புடைய அனைத்து வரிகளுக்கும் (ஏதேனும் இருந்தால்) நாங்கள் பொறுப்பாவோம். எங்கள் நிகர வருமானத்தின் அடிப்படையில் வரிகளைத் தவிர மற்ற சேவைகளுடன் தொடர்புடைய அனைத்து வரிகளுக்கும் (ஏதேனும் இருந்தால்) நீங்கள் பொறுப்பாவீர்கள். சேவைகள் தொடர்பான எங்களிடமிருந்து அனைத்து கட்டணங்களும் வரி விதிக்கப்படும் (பொருந்தினால்) மற்றும் சரிசெய்யப்படாது.

8. சோதனை

JTஐ அவ்வப்போது சோதிக்க அனுமதிக்கிறீர்கள், இது உங்கள் சேவைகளின் பயன்பாட்டை பாதிக்கலாம். சோதனை முடிவுகளின் செல்லுபடியாகும் தன்மை மற்றும் செல்லுபடியாகும் தன்மையை உறுதிசெய்ய, முன்னறிவிப்பின்றி இதுபோன்ற சோதனைகளை நடத்த எங்களுக்கு அதிகாரம் வழங்குகிறீர்கள்.

9. அறிவுசார் சொத்து; பிராண்ட் அம்சங்கள்

ஒப்பந்தத்தில் வெளிப்படையாகக் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளதைத் தவிர, எந்தவொரு தரப்பினரும் எந்த உரிமைகள், தலைப்புகள் அல்லது ஆர்வங்களை வேறு எந்த தரப்பினரின் உடைமை அல்லது பிற தரப்பின் உரிமதாரர்களுக்கு சொந்தமான எந்தவொரு அறிவுசார் சொத்துக்களையும் பெற மாட்டார்கள்.

சேவைகள் தொடர்பான மென்பொருளை JT உங்களுக்கு வழங்கினால், அத்தகைய மென்பொருளைப் பயன்படுத்த பிரத்தியேகமற்ற, துணை உரிமம் இல்லாத உரிமத்தை நாங்கள் வழங்குகிறோம். இந்த உரிமத்தின் ஒரே நோக்கம், ஒப்பந்தத்தால் அனுமதிக்கப்பட்ட முறையில் JT வழங்கிய சேவைகளின் பலன்களைப் பயன்படுத்தவும், அனுபவிக்கவும் உங்களை அனுமதிப்பதாகும். Wyzant வழியாக உள்ளடக்கத்தை விநியோகம் செய்வதைத் தவிர, சட்டங்கள் இந்தக் கட்டுப்பாடுகளை மீறும் வரையில், எங்கள் சேவைகள் அல்லது சேர்க்கப்பட்ட மென்பொருளின் எந்தப் பகுதியையும் நீங்கள் நகலெடுக்கவோ, மாற்றவோ, விநியோகிக்கவோ, விற்கவோ அல்லது குத்தகைக்கு எடுக்கவோ கூடாது அல்லது அந்த மென்பொருளின் தலைகீழ் பொறியாளர் அல்லது மூலக் குறியீட்டைப் பிரித்தெடுக்க முயற்சிக்கக்கூடாது. தடை செய்கிறது அல்லது எங்களின் எழுத்துப்பூர்வ அனுமதி உங்களிடம் உள்ளது. JT இன் பதிப்புரிமை அறிவிப்புகள், பிராண்ட் அம்சங்கள் அல்லது எங்களின் சேவைகள், மென்பொருள் அல்லது ஆவணங்கள் ஆகியவற்றில் இணைக்கப்பட்டுள்ள அல்லது உள்ளடக்கிய பிற தனியுரிமை அறிவிப்புகளை நீங்கள் அகற்றவோ, மறைக்கவோ அல்லது மாற்றவோ மாட்டீர்கள்.

JT இன் வர்த்தகப் பெயர்கள், வர்த்தக முத்திரைகள், சேவை முத்திரைகள், லோகோக்கள், டொமைன் பெயர்கள் மற்றும் பிற தனித்துவமான பிராண்டு அம்சங்களை (“பிராண்ட் அம்சங்கள்”) உங்கள் சேவைகளிலும் நான் செய்கிறேன் என்று மட்டுமே பயன்படுத்த, பிரத்தியேகமற்ற, உரிமம் பெறாத உரிமத்தை உங்களுக்கு வழங்குகிறோம். எங்கள் விதிமுறைகளின்படி. எந்த நேரத்திலும் இந்த உரிமத்தை நாங்கள் திரும்பப் பெறலாம். JT இன் பிராண்ட் அம்சங்கள் உங்கள் பயன்பாட்டிலிருந்து எழும் எந்த நல்லெண்ணமும் JTக்கு சொந்தமானது.

எங்கள் விளக்கக்காட்சிகள், சந்தைப்படுத்தல் பொருட்கள், வாடிக்கையாளர் பட்டியல்கள் மற்றும் நிதி அறிக்கைகளில் உங்கள் பெயர் மற்றும் பிராண்ட் பண்புகளை நாங்கள் சேர்க்கலாம்.

10. தனியுரிமை

எங்கள் தனியுரிமைக் கொள்கையானது, உங்கள் தனிப்பட்ட தரவை நாங்கள் எவ்வாறு பயன்படுத்துகிறோம் மற்றும் எங்கள் சேவைகளைப் பயன்படுத்தும் போது உங்கள் தனியுரிமையைப் பாதுகாப்பது எப்படி என்பதை விளக்குகிறது. எங்கள் சேவைகளைப் பயன்படுத்துவதன் மூலம், எங்கள் தனியுரிமைக் கொள்கையின்படி நாங்கள் அத்தகைய தரவைப் பயன்படுத்தலாம் என்பதை ஒப்புக்கொள்கிறீர்கள். JT விளம்பரக் கட்டுப்பாட்டாளர்-கட்டுப்பாட்டு தரவுப் பாதுகாப்பு விதிமுறைகளை நீங்களும் JTயும் ஒப்புக்கொள்கிறீர்கள்.

நீங்கள் சேவைகளைப் பயன்படுத்தும் போது, ​​அம்சங்கள் தெளிவான லேபிளையும், இறுதிப் பயனரின் குக்கீகள், சாதனம் சார்ந்த தகவல், இருப்பிடத் தகவல் மற்றும் அதில் சேமிக்கப்பட்டுள்ள பிற தகவல்களைப் பற்றிய தெளிவான மற்றும் விரிவான தகவலை வழங்கும் எளிதாக அணுகக்கூடிய தனியுரிமைக் கொள்கையையும் கொண்டிருப்பதை உறுதிசெய்வீர்கள். , அல்லது குக்கீகளை நிர்வகிப்பதற்கான இறுதி-பயனர் விருப்பங்களைப் பற்றிய தகவல்கள் உட்பட, சேவைகள் தொடர்பான இறுதிப் பயனர்களின் சாதனங்களிலிருந்து தகவலைச் சேகரிக்கவும். எந்தவொரு இறுதிப் பயனரும் குக்கீகள், சாதனம் சார்ந்த தகவல், இருப்பிடத் தகவல் அல்லது சட்டப்படி ஒப்புதல் தேவைப்படும் சேவைகள் தொடர்பான பிற தகவல்களைச் சேமிக்கவும் அணுகவும் ஒப்புக்கொள்கிறார் என்பதை உறுதிப்படுத்த வணிக ரீதியாக நியாயமான முயற்சிகளைப் பயன்படுத்துவீர்கள்.

11. தனியுரிமை

எங்கள் முன் எழுத்துப்பூர்வ அனுமதியின்றி JT ரகசிய தகவலை வெளியிட வேண்டாம் என்று ஒப்புக்கொள்கிறீர்கள். “ஜெட்டி ரகசிய தகவல்” உள்ளடக்கியது: (அ) அனைத்து ஜெட்டி மென்பொருள், தொழில்நுட்பம் மற்றும் சேவைகள் தொடர்பான ஆவணங்கள்; (ஆ) சொத்தின் செயல்திறன் தொடர்பான கிளிக்-த்ரூ வீதம் அல்லது சேவைகள் தொடர்பான பிற புள்ளிவிவரங்கள்; (c) ஒரு சேவையில் பொது அல்லாத பீட்டா அல்லது சோதனை அம்சங்களின் இருப்பு, தகவல் அல்லது விதிமுறைகள்; மற்றும் (ஈ) இரகசியமாக அடையாளம் காணப்பட்ட அல்லது பொதுவாக வழங்கப்படும் சூழ்நிலைகளில் JT வழங்கிய வேறு எந்த தகவலும் ரகசியமாக கருதப்படும். JT ரகசியத் தகவலில், உங்கள் சேவைகளைப் பயன்படுத்துவதற்கு முன்பு உங்களுக்குத் தெரிந்த தகவல்கள், உங்கள் மீது எந்தத் தவறும் இல்லாமல் பொதுவில் வந்தவை, உங்களால் சுயாதீனமாக உருவாக்கப்பட்டவை அல்லது மூன்றாம் தரப்பினரால் சட்டப்பூர்வமாக உங்களுக்கு வழங்கப்பட்ட தகவல்களைச் சேர்க்கவில்லை.

12. இழப்பீடு

JT ஆல் வழங்கப்படாத அம்சங்களில் வழங்கப்பட்ட உள்ளடக்கம் உட்பட, JT, அதன் துணை நிறுவனங்கள், முகவர்கள் மற்றும் விளம்பரதாரர்களுக்கு எந்த ஒரு மூன்றாம் தரப்பு உரிமைகோரல்கள் மற்றும் பொறுப்புகள் அல்லது தொடர்புடைய பொறுப்புகள் ஆகியவற்றிலிருந்து இழப்பீடு வழங்கவும் பாதுகாக்கவும் ஒப்புக்கொள்கிறீர்கள்; உங்கள் சேவைகளைப் பயன்படுத்துதல்; அல்லது உங்கள் JT விதிமுறைகளில் ஏதேனும் ஒன்றை மீறுங்கள். JT இன் விளம்பரதாரர்கள் இந்த இழப்பீட்டின் மூன்றாம் தரப்பு பயனாளிகள்.

13. பிரதிநிதித்துவம்; உத்தரவாதம்; மறுப்பு

(i) எங்கள் விதிமுறைகளுக்குள் நுழைவதற்கு உங்களுக்கு முழு அதிகாரமும் அதிகாரமும் உள்ளது என்பதை நீங்கள் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தி உத்தரவாதம் அளிக்கிறீர்கள்; (ii) நீங்கள் ஒவ்வொரு சொத்தின் உரிமையாளராக இருக்கிறீர்கள் அல்லது ஒவ்வொரு சொத்தின் உரிமையாளரின் சார்பாகச் செயல்பட சட்டப்பூர்வமாக அங்கீகரிக்கப்பட்டவர்; (iii) சேவைகள் செயல்படுத்தப்படும் ஒவ்வொரு சொத்து தொடர்பான தொழில்நுட்ப மற்றும் தலையங்க முடிவுகள் உங்களிடம் உள்ளன, மேலும் ஒவ்வொரு சொத்துக்கும் சேவைகள் எவ்வாறு பயன்படுத்தப்படுகின்றன என்பதில் உங்களுக்குக் கட்டுப்பாடு உள்ளது; (iv) சட்டத்திற்கு புறம்பான செயல்பாடு உட்பட உங்கள் விதிமுறைகளை மீறி நீங்கள் உருவாக்கிய தியானக் கணக்கை நாங்கள் மூடவோ அல்லது செயலிழக்கவோ இல்லை; (v) எங்கள் விதிமுறைகளில் நுழைவது அல்லது செயல்படுத்துவது மூன்றாம் தரப்பினருடனான எந்தவொரு ஒப்பந்தத்தையும் அல்லது மூன்றாம் தரப்பினரின் உரிமைகளையும் மீறாது; மேலும் (vi) JTக்கு நீங்கள் வழங்கும் அனைத்து தகவல்களும் துல்லியமானது மற்றும் தற்போதையது.

விதிமுறைகளில் தெளிவாகக் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளதைத் தவிர, சேவைகளைப் பற்றி நாங்கள் எந்த வாக்குறுதியும் அளிக்க மாட்டோம். எடுத்துக்காட்டாக, (i) விளம்பரங்கள் மற்றும் பிற உள்ளடக்கம் (“விளம்பரங்கள்”), (ii) எங்கள் தேடல் பெட்டிகள் மற்றும் தேடல் முடிவுகள் மற்றும் (iii) தொடர்புடைய தேடல் இணைப்புகளை பிற பயனர்களுக்கு வழங்க நாங்கள் மறுக்கலாம். ஒவ்வொரு பக்கமும் விளம்பரங்களைப் பெறும் அல்லது குறிப்பிட்ட எண்ணிக்கையிலான விளம்பரங்களை வழங்குவோம் என்பதற்கு நாங்கள் உத்தரவாதம் அளிக்கவில்லை. கூடுதலாக, சேவைகளின் உள்ளடக்கம், சேவைகளின் குறிப்பிட்ட செயல்பாடு அல்லது அவற்றின் லாபம், நம்பகத்தன்மை, கிடைக்கும் தன்மை அல்லது தகுதி குறித்து நாங்கள் எந்த வாக்குறுதியும் அளிப்பதில்லை. நாங்கள் ஒவ்வொரு சேவையையும் “அப்படியே” வழங்குகிறோம்.

சட்டத்தால் அனுமதிக்கப்படும் அளவிற்கு, அனைத்து உத்தரவாதங்கள், எக்ஸ்பிரஸ், சட்டப்பூர்வ அல்லது மறைமுகமாக நாங்கள் விலக்குகிறோம். மீறல், வணிகம் அல்லது ஒரு குறிப்பிட்ட நோக்கத்திற்காக பொருந்தக்கூடிய எந்தவொரு உத்தரவாதத்தையும் அல்லது நிபந்தனைகளையும் நாங்கள் வெளிப்படையாக மறுக்கிறோம்.

14. பொறுப்பு வரம்பு

எந்தவொரு அறிவுசார் சொத்துரிமைகள், தனியுரிமைக் கடமைகள் மற்றும் / அல்லது நிபந்தனைகள் தொடர்பாக எந்தவொரு இழப்பீட்டுக் கடமையும் அல்லது தனியுரிம ஆர்வத்தை மீறாமல் சட்டத்தால் அனுமதிக்கப்பட்ட எல்லை, (i) எந்தவொரு நிகழ்வின் விதிமுறைகளின் கீழ், எந்தவொரு தரப்பினரும் பொறுப்பேற்க மாட்டார்கள். சிறப்பு, அல்லது மறைமுக, தண்டனைக்குரிய சேதங்கள் ஒப்பந்தம், சித்திரவதை அல்லது வேறு ஏதேனும் கோட்பாட்டில் இருந்தாலும், அத்தகைய தரப்பினருக்கு சாத்தியமான மற்றும் மறைமுக நன்மைகள் பற்றி அறிவுறுத்தப்பட்டாலும்; இங்கு விவரிக்கப்பட்டுள்ள பொறுப்பு மற்றும் அந்த வரம்புகள் கட்சிகளுக்கு இடையே பேரம் பேசுவதற்கு இன்றியமையாத அடிப்படையாகும்.

15. இதர முழுமையான ஒப்பந்தங்கள்; திருத்தம்.

விதிமுறைகள் உங்கள் சேவைகளைப் பயன்படுத்துவது தொடர்பான எங்கள் முழு ஒப்பந்தத்தையும் முறித்து, அது தொடர்பான முந்தைய அல்லது சமகால ஒப்பந்தங்களை ரத்து செய்யும். விதிமுறைகளை நாங்கள் திருத்திய பிறகும் நீங்கள் தொடர்ந்து சேவைகளைப் பயன்படுத்தினால், விதிமுறைகளைத் திருத்துவதாக அல்லது (ii) பிரிவு 4 இல் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளபடி, இரு தரப்பினராலும் கையொப்பமிடப்பட்ட உரையில் விதிமுறைகள் திருத்தப்படலாம்.

பணி. விதிமுறைகளின் கீழ் உங்கள் உரிமைகள் எதையும் நீங்கள் ஒதுக்கவோ மாற்றவோ முடியாது.

சுதந்திர ஒப்பந்ததாரர். கட்சிகள் சுயாதீன ஒப்பந்ததாரர்கள் மற்றும் JT விதிமுறைகள் ஒரு நிறுவனம், கூட்டாண்மை அல்லது கூட்டு முயற்சியாக இல்லை.

மூன்றாம் தரப்பு பயனாளிகள் இல்லை. கட்டுரை 12 இல் வழங்கப்பட்டுள்ளதைத் தவிர, விதிமுறைகள் மூன்றாம் தரப்பு பயனாளி உரிமையை உருவாக்கவில்லை.

இரட்சிப்பு இல்லை. கட்டுரை 6 இல் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளதைத் தவிர, இரு தரப்பினரும் விதிமுறைகளின் எந்தவொரு விதியையும் செயல்படுத்தத் தவறினால், அது தள்ளுபடியாகாது.

பிரித்தல். விதிமுறைகளின் ஒரு குறிப்பிட்ட காலத்தை அமல்படுத்த முடியாது என்று கண்டறியப்பட்டால், விதிமுறைகளின் இருப்பு முழு வலிமையிலும் நடைமுறையிலும் இருக்கும்.

உயிர் பிழைத்தல். சேவை விதிமுறைகளின் 5, 6, 8, 12, 14 மற்றும் 15 ஆகிய பிரிவுகள் நிறுத்தப்பட்ட பிறகும் நடைமுறையில் இருக்கும்.

அரசு சட்டம்; இடம். கலிபோர்னியாவின் சட்டங்களுடன் முரண்படுவதைத் தவிர, விதிமுறைகள் அல்லது சேவைகள் தொடர்பான அல்லது தொடர்புடைய அனைத்து உரிமைகோரல்களும் கலிபோர்னியாவின் சட்டங்களால் நிர்வகிக்கப்படும், மேலும் கலிபோர்னியாவின் சாண்டா கிளாரா கவுண்டியில் உள்ள கூட்டாட்சி அல்லது மாநில நீதிமன்றத்தில் பிரத்தியேகமாக வழக்குத் தொடரப்படும். மற்றும் JT அந்த நீதிமன்றத்தில் ஒப்புக்கொள்கிறார்கள்.

படை மேஜர். கட்சியின் நியாயமான கட்டுப்பாட்டிற்கு அப்பாற்பட்ட எந்தவொரு சூழ்நிலையிலும் (எ.கா., இயற்கை பேரழிவுகள், போர் அல்லது பயங்கரவாதம், கலவரங்கள், தொழிலாளர் நிலைமைகள், அரசாங்க நடவடிக்கை மற்றும் இணைய இடையூறுகள்) போதிய செயல்பாட்டிற்கு எந்த தரப்பினரும் பொறுப்பேற்க மாட்டார்கள்.

தொடர்பு. உங்கள் சேவைகளைப் பயன்படுத்தினால், சேவை அறிவிப்புகள், நிர்வாகச் செய்திகள் மற்றும் பிற தகவல்கள் தொடர்பாக நாங்கள் உங்களைத் தொடர்பு கொள்ளலாம் உங்கள் கணக்கு அமைப்புகளில் இந்தத் தொடர்புகளில் சிலவற்றிலிருந்து விலகலாம் எங்களை எவ்வாறு தொடர்புகொள்வது என்பது பற்றிய தகவலுக்கு, எங்கள் தொடர்பு பக்கத்தைப் பார்க்கவும்.

எங்களின் அனைத்து விதிமுறைகளையும் நீங்கள் ஏற்றுக்கொண்டால், கீழே உள்ள குறியீட்டை நகலெடுத்து எங்கள் SubReddit r / NFTPirates க்கு அனுப்பவும்.

இருக்க வேண்டுமா இல்லையா என்பதுதான் கேள்வி.

- Advertisement -spot_img

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

error: Content is protected !!