सेवा अटी

सेवा अटी

1. NFTPIRATES मध्ये आपले स्वागत आहे!

आमच्या शोध आणि जाहिरात सेवांमध्ये (“सेवा”) तुमच्या स्वारस्याबद्दल धन्यवाद!

आमच्या सेवा वापरून, तुम्ही (1) सेवा अटींना, (2) आमच्या प्रोग्राम धोरणांना सहमती देता, ज्यामध्ये सामग्री धोरण, वेबमास्टर गुणवत्ता मार्गदर्शक तत्त्वे, जाहिरात अंमलबजावणी धोरण आणि EU वापरकर्ता संमती समाविष्ट आहे परंतु इतकेच मर्यादित नाही. विरोधाभास झाल्यास, सेवा अटी वरील क्रमांक (2) आणि (3) मध्ये सूचीबद्ध केलेल्या धोरण आणि मार्गदर्शक तत्त्वांच्या इतर कोणत्याही अटींपेक्षा प्राधान्य देतील. कृपया सेवा अटी आणि उर्वरित NFTPirates काळजीपूर्वक वाचा.

या सेवा अटींमध्ये वापरल्याप्रमाणे, “तुम्ही” किंवा “प्रकाशक” म्हणजे सेवा वापरणारी व्यक्ती किंवा संस्था (आणि/किंवा कोणतीही व्यक्ती, एजंट, कर्मचारी, एजंट, नेटवर्क, पालक, उपकंपनी, अधिकृत, वारस, संबंधित संस्था, असाइनमेंट ). “आम्ही,” “आमचे” किंवा “NFTPirates” म्हणजे JioTorrent LLC, आणि “पार्टी” म्हणजे तुम्ही आणि आम्ही.

2. सेवांमध्ये प्रवेश; ध्यान खाते

तुमच्या सेवांचा वापर आमच्या निर्मितीच्या आणि भूमध्यसागरी खात्याच्या (“खाते”) तुमच्या मंजुरीच्या अधीन आहे. सेवांमध्ये तुमचा प्रवेश नाकारण्याचा किंवा प्रतिबंधित करण्याचा अधिकार आम्ही राखून ठेवतो. तुमचे खाते सत्यापित करण्यासाठी, आम्हाला वेळोवेळी तुमच्याकडून अतिरिक्त माहितीची आवश्यकता असू शकते, ज्यामध्ये तुमचे नाव, पत्ता आणि इतर ओळख माहितीच्या पडताळणीचा समावेश आहे परंतु त्यापुरता मर्यादित नाही. सेवा वापरण्यासाठी अर्ज सबमिट करून, तुम्ही एक व्यक्ती असल्यास, तुम्ही प्रतिनिधित्व करता की तुमचे वय किमान १८ वर्षे आहे. तुमचे फक्त एक खाते असू शकते. तुम्ही एकाधिक खाती तयार केल्यास (तुमच्या मार्गदर्शनाखाली किंवा नियंत्रणासह), तुम्ही JioTorrent कडून पुढील पेमेंटसाठी पात्र राहणार नाही आणि खालील तरतुदींनुसार तुमची खाती बंद केली जातील.

NFTPirates वर नोंदणी करून, तुम्ही JioTorrent ला लागू होईल, (i) जाहिराती आणि इतर सामग्री (“जाहिराती”), (ii) JT शोध बॉक्स आणि शोध परिणाम आणि (iii) संबंधित शोध क्वेरी आणि तुमच्या वेबसाइटवरील इतर लिंक्सची परवानगी देता. . , मोबाईल ऍप्लिकेशन्स, मीडिया प्लेयर्स, मोबाईल सामग्री आणि/किंवा JT द्वारे मंजूर केलेली इतर वैशिष्ट्ये (प्रत्येक वैयक्तिकरित्या “संपत्ती”). तसेच, तुम्ही JT ला ॲक्सेस, इंडेक्स आणि कॅशे वैशिष्‍ट्ये किंवा त्‍याच्‍या कोणत्याही भागाचा आपोआप अधिकार देता. JT कोणत्याही मालमत्तेवर सेवा देण्यास नकार देऊ शकते.

सॉफ्टवेअर ऍप्लिकेशन आणि आमच्या सेवांमध्ये प्रवेश करणार्‍या कोणत्याही मालमत्तेसाठी (a) JT कडून पूर्व लेखी मंजुरी आवश्यक असू शकते आणि (b) JT च्या सॉफ्टवेअर धोरणांचे पालन करणे आवश्यक आहे.

3. आमच्या सेवा वापरा

तुम्ही आमच्या अटी आणि कोणत्याही लागू कायद्याने परवानगी दिल्यानुसारच आमच्या सेवा वापरू शकता. आमच्या सेवांचा गैरवापर करू नका. उदाहरणार्थ, आमच्या सेवांमध्ये व्यत्यय आणू नका किंवा आम्ही प्रदान करत असलेल्या इंटरफेस आणि सूचनांव्यतिरिक्त इतर कोणत्याही पद्धतीचा वापर करून त्यामध्ये प्रवेश करण्याचा प्रयत्न करू नका.

आमच्या सेवा व्यवसाय साधने आहेत. तुम्‍हाला आमच्‍या सेवा केवळ तुमच्‍या व्‍यवसाय, व्‍यवसाय, क्राफ्ट किंवा व्‍यवसाय उद्देशांसाठी वापरण्‍याची आवश्‍यकता आहे.

तुम्ही तुमच्या मालमत्तेवरून संबंधित कोड काढून कधीही कोणतीही सेवा वापरणे थांबवू शकता.

4. आमच्या सेवांमध्ये बदल; अटी बदलतात

आम्ही आमच्या सेवांमध्ये सतत बदल आणि सुधारणा करत आहोत. आम्ही कोणत्याही वेळी सेवांची कार्यक्षमता किंवा वैशिष्ट्ये जोडू किंवा काढू शकतो आणि आम्ही सेवा पूर्णपणे निलंबित किंवा बंद करू शकतो.

आम्ही आमच्या अटी कधीही बदलू शकतो. आम्ही या पृष्ठावरील त्यांच्या संबंधित पृष्ठांवर सेवा अटींमधील कोणतेही बदल आणि धोरण किंवा ब्रँडिंग मार्गदर्शक तत्त्वांमधील कोणतेही बदल पोस्ट करू. बदल पोस्ट केल्यानंतर 14 दिवसांनी लागू होतील तथापि, सेवेसाठी नवीन फंक्शन पत्त्यातील बदल किंवा कायदेशीर कारणांसाठी केलेले बदल त्वरित प्रभावी होतील. तुम्ही कोणत्याही अटी व शर्तींशी सहमत नसल्यास तुम्ही प्रभावित सेवा वापरणे थांबवावे.

5. पेमेंट

या विभागाच्या आणि या सेवेच्या अटींच्या अधीन राहून, तुम्हाला तुमच्या मालमत्तेवर प्रदर्शित केलेल्या वैध ध्यानसंख्येशी संबंधित पेमेंट किंवा तुमच्या मालमत्तेवर जाहिरातींच्या प्रदर्शनासह केलेल्या इतर वैध इव्हेंटशी संबंधित पेमेंट प्राप्त होईल, फक्त आणि जेव्हा आम्ही निर्धारित करतो की तुमच्या मालमत्ता आमच्या अटींच्या अधीन आहेत (वरील विभाग 1). (आमच्या सर्व धोरणांसाठी चिन्हांकित केलेल्या) ज्या कालावधीसाठी पेमेंट केले गेले आहे आणि पेमेंट जारी केल्याच्या तारखेपर्यंत पूर्ण अनुपालन शिल्लक आहे.

आम्‍ही तुम्‍हाला पैसे देण्‍यापर्यंत तुमचे खाते सुस्थितीत असल्‍यास, तुमच्‍या खात्‍यामध्‍ये परावर्तित होणारी शिल्लक लागू पेमेंट थ्रेशोल्‍ड ओलांडली किंवा ओलांडली असेल अशा कोणत्याही कॅलेंडर महिन्‍यानंतर आम्‍ही तुम्‍हाला कॅलेंडर महिन्याच्‍या शेवटी पैसे देऊ. आम्ही तुमच्या अटींच्या पालनाची चौकशी करत असल्यास किंवा तुम्हाला निलंबित किंवा संपुष्टात आणले असल्यास, तुमचे पेमेंट विलंबित किंवा रोखले जाऊ शकते. योग्य पेमेंट सुनिश्चित करण्यासाठी, आपण आपल्या खात्यामध्ये योग्य संपर्क आणि देयक माहिती प्रदान करण्यासाठी आणि देखरेखीसाठी जबाबदार आहात.

तुम्ही शोध सेवा लागू केल्यास, आमची देयके अशा सेवांसाठी लागू होणाऱ्या शुल्काद्वारे ऑफसेट केली जाऊ शकतात. याशिवाय, JT (अ) अटींनुसार किंवा इतर कोणत्याही करारांतर्गत तुमचे कोणतेही पेमेंट रोखू शकते आणि ऑफसेट करू शकते किंवा (ब) आम्ही तुम्हाला इनव्हॉइसच्या 30 दिवसांच्या आत कोणतीही रक्कम परत करू शकतो. मागील टर्ममध्ये अतिरिक्त पैसे दिले आहेत. तुमच्‍या बँकेने किंवा पेमेंट प्रदात्याद्वारे आकारलेल्‍या कोणत्याही शुल्कासाठी तुम्ही जबाबदार आहात.

JT द्वारे स्पष्टपणे अधिकृत केल्याशिवाय, तुम्ही तृतीय पक्षाशी कोणताही करार करू शकत नाही जिथे तो तृतीय पक्ष तुम्हाला अटींनुसार पैसे देतो किंवा सेवेशी संबंधित इतर आर्थिक लाभ प्राप्त करतो.

पेमेंट्सची गणना केवळ ध्यानकर्त्याच्या खात्यावर आधारित केली जाईल. तुम्ही कबूल करता आणि सहमत आहात की तुम्ही आमच्या सेवांच्या वापरासाठी पैसे देण्यास पात्र आहात ज्यासाठी आम्हाला पैसे दिले गेले आहेत; जर, कोणत्याही कारणास्तव, JT ने जाहिरातदाराकडून पेमेंट केले नाही किंवा जाहिरातदाराला असे पेमेंट परत केले नाही, तर तुम्ही सेवांच्या कोणत्याही संबंधित वापरासाठी पैसे देण्यास पात्र नाही. याव्यतिरिक्त, जर एखादा जाहिरातदार ज्याच्या जाहिराती आम्हाला पेमेंटवर डीफॉल्टनुसार दिसत असतील, तर आम्ही पेमेंट रोखू शकतो किंवा तुमच्या खात्यावर शुल्क परत करू शकतो.

तुमची देयके रोखण्यासाठी किंवा समायोजित करण्यासाठी आम्ही अनियंत्रित ठरवलेली कोणतीही रक्कम तुमच्याकडून वगळण्याचा अधिकार JT राखून ठेवते. अवैध गतिविधीमध्ये कोणत्याही व्यक्ती, बॉट, स्वयंचलित प्रोग्रामद्वारे व्युत्पन्न केलेल्या कोणत्याही ट्यूटरवरील कोणत्याही क्लिक, इंप्रेशनसह (i) स्पॅम, अवैध ध्यान, अवैध इंप्रेशन, अवैध क्वेरी, अवैध रूपांतरण किंवा इतर अवैध इव्हेंट समाविष्ट आहेत, परंतु इतकेच मर्यादित नाही. किंवा तत्सम उपकरण. तुमच्या IP पत्त्यावरून किंवा तुमच्या नियंत्रणाखालील संगणकावरून उद्भवणाऱ्या क्वेरी, रूपांतरणे किंवा इतर घटना; (ii) क्लिक, इंप्रेशन, क्वेरी, रूपांतरण किंवा पेमेंट, चुकीचे प्रतिनिधित्व किंवा अंतिम वापरकर्त्यांमुळे जाहिरातींवर क्लिक करण्यासाठी किंवा इतर कारवाई करण्यासाठी इतर घटनांसाठी विनंत्या; (iii) अंतिम वापरकर्त्यांना जाहिराती दिल्या जातात ज्यांनी त्यांच्या ब्राउझरमध्ये JavaScript अक्षम केली आहे किंवा जे अन्यथा जाहिरात सेवा किंवा मापनामध्ये हस्तक्षेप करतात; (iv) आमच्या धोरणाचे पालन न करणाऱ्या कोणत्याही अन्य मालमत्तेवर होणारे कोणतेही क्लिक, इंप्रेशन, क्वेरी, रूपांतरण किंवा घटना; (v) तुम्ही वापरत असलेल्या दुसऱ्या मेडिटेटर खात्याशी संबंधित कोणत्याही मालमत्तेवर कोणतीही क्लिक, इंप्रेशन, क्वेरी, रूपांतरण किंवा कोणतीही घटना; आणि (vi) वर वर्णन केल्याप्रमाणे (iv) किंवा हेतुपुरस्सर गैरवर्तन दर्शविणाऱ्या बेकायदेशीर गतिविधीचा प्रकार लक्षणीय प्रमाणात बेकायदेशीर क्रियाकलापांसह सर्व क्लिक, इंप्रेशन, क्वेरी, रूपांतरणे किंवा इतर घटना. त्या क्रियाकलापासाठी देय देण्यापूर्वी किंवा नंतर आम्हाला बेकायदेशीर क्रियाकलाप आढळल्यास, आम्ही तुमचे खाते डेबिट करण्याचा अधिकार राखून ठेवतो आणि त्यानुसार सर्व बेकायदेशीर विचार, छाप, प्रश्न,

याव्यतिरिक्त, प्रकाशकाच्या खात्याशी संबंधित कोणत्याही किंवा सर्व जाहिरातदारांच्या पेमेंटसाठी JT जाहिरातदारांना परतावा किंवा क्रेडिट करू शकते. तुम्ही कबूल करता आणि सहमत आहात की जेव्हा जेव्हा JT असे परतावा किंवा क्रेडिट जारी करते, तेव्हा तुम्ही सेवांच्या कोणत्याही वापरासाठी कोणत्याही पेमेंटसाठी पात्र असणार नाही.

6. समाप्ती, निलंबन आणि पुढील पेमेंटसाठी हक्क

आम्ही कोणत्याही वेळी, कोणत्याही चेतावणीशिवाय किंवा पूर्वसूचनेशिवाय, तुमच्या खात्यातील पुढील देयके तात्पुरते निलंबित करू शकतो, सेवांमधील कोणत्याही मालमत्तेचा सहभाग निलंबित किंवा संपुष्टात आणू शकतो किंवा इतर कारणांसह, बेकायदेशीर क्रियाकलाप किंवा तुमचे खाते निलंबित करू शकतो. अन्यथा धोरणांचे पूर्णपणे पालन करण्यात तुमचे अपयश. तुमचे खाते सलग 6 महिने किंवा त्याहून अधिक काळ निष्क्रिय राहिल्यास आम्ही सेवांमधील तुमचा सहभाग संपुष्टात आणू शकतो आणि तुमचे खाते बंद करू शकतो. जर आम्ही निष्क्रियतेमुळे तुमचे खाते बंद केले आणि तुमच्या खात्यात प्रतिबिंबित होणारी शिल्लक लागू मर्यादा ओलांडली किंवा ओलांडली, तर आम्ही कलम 5 मधील आमच्या तरतुदीनुसार, त्या शिल्लकसाठी तुम्हाला परतफेड करू. आम्ही निष्क्रियतेमुळे तुमचे खाते बंद केल्यास,

तुम्ही आमच्या अटींच्या उल्लंघनामुळे तुमचे खाते बंद केल्यास, ज्यामध्ये तुम्ही कोणत्याही मालमत्तेवरील बेकायदेशीर क्रियाकलापांना प्रतिबंधित करत आहात किंवा ते रोखण्यात अयशस्वी होत आहात, किंवा अन्यथा धोरणांचे पूर्णपणे पालन करण्यात अयशस्वी झाल्यामुळे, तुम्ही यासह, परंतु इतकेच मर्यादित नाही, तर तुम्ही यासाठी पात्र राहणार नाही. JT कडून पुढील कोणत्याही पेमेंटसाठी आधी सेवा वापरा तुम्ही आमच्या अटींचे उल्लंघन केल्यास किंवा आम्ही तुमचे खाते निलंबित किंवा बंद केल्यास, तुम्हाला (i) नवीन खाते तयार करण्यास मनाई आहे.

तुम्ही तुमच्या सेवांच्या वापराबाबत कोणतेही पेमेंट विवादित किंवा रोखून ठेवल्यास, किंवा, आम्ही तुमचे खाते बंद केल्यास आणि तुम्ही तुमच्या समाप्तीबाबत विवाद करत असल्यास, तुम्ही आम्हाला असे कोणतेही पेमेंट, नॉन-पेमेंट किंवा टर्मिनेशनच्या 30 दिवसांच्या आत सूचित केले पाहिजे. तुम्ही न केल्यास अपील, विवादित पेमेंट किंवा तुमच्या समाप्तीशी संबंधित कोणताही दावा माफ केला जाईल.

खाते रद्द करण्याची प्रक्रिया पूर्ण करून तुम्ही कधीही तुमच्या सेवा वापरणे थांबवू शकता. तुमची सूचना मिळाल्यापासून 10 व्यावसायिक दिवसांच्या आत तुमचे ध्यान खाते बंद मानले जाईल. जर तुम्ही तुमचे खाते बंद केले आणि तुमच्या खात्यात प्रतिबिंबित होणारी शिल्लक लागू मर्यादा ओलांडली किंवा ओलांडली, तर कलम 5 च्या तरतुदींनुसार, तुम्ही संपलेल्या कॅलेंडर महिन्याच्या 90 दिवसांच्या आत आम्ही तुम्हाला ती शिल्लक परत करू. तुमच्या सेवांचा वापर. लागू थ्रेशोल्डच्या खाली तुमच्या खात्यात परावर्तित होणारी कोणतीही शिल्लक अदा केली जाईल.

7. कर

तुमच्या आणि आमच्या दरम्यान, आम्ही आणि जाहिरातदार यांच्यातील व्यवहाराशी संबंधित सर्व करांसाठी (असल्यास) जबाबदार आहोत. आमच्या निव्वळ उत्पन्नावर आधारित करांव्यतिरिक्त इतर सेवांशी संबंधित सर्व करांसाठी (असल्यास) तुम्ही जबाबदार आहात. सेवांशी संबंधित आमच्याकडील सर्व देयके करपात्र मानली जातील (लागू असल्यास) आणि समायोजित केली जाणार नाहीत.

8. चाचणी

तुम्ही JT ची वेळोवेळी चाचणी घेण्याची अनुमती देता ज्यामुळे तुमच्या सेवांच्या वापरावर परिणाम होऊ शकतो. चाचणी परिणामांची वैधता आणि वैधता सुनिश्चित करण्यासाठी, तुम्ही आम्हाला सूचना न देता अशा चाचण्या घेण्यास अधिकृत करता.

9. बौद्धिक मालमत्ता; ब्रँड वैशिष्ट्ये

करारामध्ये स्पष्टपणे नमूद केल्याशिवाय, कोणताही पक्ष इतर कोणत्याही पक्षाच्या ताब्यात किंवा इतर पक्षाच्या परवानाधारकांच्या कोणत्याही बौद्धिक संपत्तीमध्ये कोणतेही अधिकार, पदव्या किंवा स्वारस्ये प्राप्त करणार नाही.

JT तुम्हाला सेवांशी संबंधित सॉफ्टवेअर पुरवत असल्यास, आम्ही तुम्हाला असे सॉफ्टवेअर वापरण्यासाठी एक अनन्य, नॉन-उपपरवाना नसलेला परवाना देतो. या परवान्याचा एकमेव उद्देश तुम्हाला कराराद्वारे परवानगी दिलेल्या रीतीने JT द्वारे प्रदान केलेल्या सेवांचे फायदे वापरण्यास आणि त्यांचा आनंद घेण्यास सक्षम करणे हा आहे. Wyzant द्वारे सामग्रीच्या वितरणाशिवाय, तुम्ही आमच्या सेवा किंवा समाविष्ट सॉफ्टवेअरचा कोणताही भाग कॉपी, सुधारित, वितरण, विक्री किंवा भाड्याने देऊ शकत नाही किंवा कायद्याने या निर्बंधांचे उल्लंघन केल्याशिवाय त्या सॉफ्टवेअरचा रिव्हर्स इंजिनियर किंवा स्त्रोत कोड काढण्याचा प्रयत्न करू शकत नाही. प्रतिबंधित करते किंवा तुम्हाला आमची लेखी परवानगी आहे. तुम्ही JT च्या कॉपीराइट सूचना, ब्रँड वैशिष्‍ट्ये किंवा आमच्या कोणत्याही सेवा, सॉफ्टवेअर किंवा दस्तऐवजात संलग्न किंवा समाविष्ट असलेल्या इतर कोणत्याही मालकी हक्क सूचना काढू, अस्पष्ट किंवा बदलणार नाही.

आम्ही तुम्हाला फक्त तुमच्या सेवांवर आणि माझ्या अंतर्गत JT ची व्यापार नावे, ट्रेडमार्क, सेवा चिन्ह, लोगो, डोमेन नावे आणि इतर अद्वितीय ब्रँड वैशिष्ट्ये (“ब्रँड वैशिष्ट्ये”) वापरण्यासाठी एक अनन्य, विनापरवाना परवाना प्रदान करतो. आमच्या अटींनुसार. आम्ही हा परवाना कधीही रद्द करू शकतो. JT ची ब्रँड वैशिष्ट्ये तुमच्या वापरामुळे उद्भवणारी कोणतीही सदिच्छा JT च्या मालकीची आहे.

आम्ही आमचे सादरीकरण, विपणन साहित्य, ग्राहक सूची आणि आर्थिक अहवालांमध्ये तुमचे नाव आणि ब्रँड विशेषता समाविष्ट करू शकतो.

10. गोपनीयता

तुम्ही आमच्या सेवा वापरता तेव्हा आम्ही तुमचा वैयक्तिक डेटा कसा वापरतो आणि तुमच्या गोपनीयतेचे संरक्षण कसे करतो हे आमचे गोपनीयता धोरण स्पष्ट करते. आमच्या सेवा वापरून, तुम्ही सहमत होता की आम्ही आमच्या गोपनीयता धोरणानुसार असा डेटा वापरू शकतो. तुम्ही आणि JT JT जाहिरात नियंत्रक-नियंत्रक डेटा संरक्षण अटींशी देखील सहमत आहात.

तुम्ही हे सुनिश्चित कराल की तुम्ही सेवा वापरता तेव्हा वैशिष्ट्यांमध्ये स्पष्ट लेबल आणि सहज प्रवेश करण्यायोग्य गोपनीयता धोरण आहे जे अंतिम वापरकर्त्याच्या कुकीज, डिव्हाइस-विशिष्ट माहिती, स्थान माहिती आणि त्यात संग्रहित इतर माहितीबद्दल स्पष्ट आणि व्यापक माहिती प्रदान करते. , किंवा कुकीज व्यवस्थापित करण्यासाठी अंतिम-वापरकर्त्याच्या पर्यायांबद्दलच्या माहितीसह, लागू असल्याप्रमाणे, सेवांशी संबंधित अंतिम-वापरकर्त्यांच्या डिव्हाइसेसवरून माहिती गोळा करा. कोणत्याही अंतिम वापरकर्त्याने कुकीज, डिव्हाइस-विशिष्ट माहिती, स्थान माहिती किंवा सेवांशी संबंधित इतर माहिती जेथे कायद्यानुसार अशी संमती आवश्यक आहे, संग्रहित करण्यास आणि ऍक्सेस करण्यास सहमत आहे याची खात्री करण्यासाठी तुम्ही व्यावसायिकदृष्ट्या वाजवी प्रयत्नांचा वापर कराल.

11. गोपनीयता

तुम्ही आमच्या पूर्व लेखी संमतीशिवाय JT गोपनीय माहिती उघड न करण्याचे मान्य करता. “जेट्टी गोपनीय माहिती” मध्ये हे समाविष्ट आहे: (अ) सेवांशी संबंधित सर्व जेट्टी सॉफ्टवेअर, तंत्रज्ञान आणि दस्तऐवजीकरण; (b) क्लिक-थ्रू दर किंवा सेवांशी संबंधित मालमत्तेच्या कार्यप्रदर्शनाशी संबंधित इतर आकडेवारी; (c) सेवेमधील कोणत्याही गैर-सार्वजनिक बीटा किंवा प्रायोगिक वैशिष्ट्यांचे अस्तित्व, माहिती किंवा अटी; आणि (d) गोपनीय म्हणून ओळखण्यात आलेली किंवा सामान्यतः ज्या परिस्थितीत ती सादर केली जाते त्या JT द्वारे प्रदान केलेली इतर कोणतीही माहिती गोपनीय मानली जाईल. JT गोपनीय माहितीमध्‍ये तुमच्‍या सेवा वापरण्‍यापूर्वी तुम्‍हाला आधीच माहीत असल्‍याची माहिती समाविष्ट नाही, जी तुमच्‍या कोणत्याही दोषाशिवाय सार्वजनिक झाली, जी तुमच्‍याद्वारे स्‍वतंत्रपणे तयार केली गेली आहे किंवा जी तुम्‍हाला तृतीय पक्षाद्वारे कायदेशीररित्या प्रदान केली गेली आहे.

12. भरपाई

तुम्‍ही JT, त्‍याच्‍या सहयोगी, एजंट आणि जाहिरातदारांना JT द्वारे पुरविल्‍या नसल्‍या वैशिष्‍ट्यांवर प्रदान केलेल्या कोणत्याही सामग्रीसह किंवा संबंधित दायित्वांमुळे उद्भवणारे कोणतेही आणि सर्व तृतीय पक्ष दावे आणि दायित्वांपासून नुकसान भरपाई आणि संरक्षण करण्यास सहमती देता; तुमच्या सेवांचा वापर; किंवा तुमच्या JT अटींपैकी कोणत्याही अटींचा भंग करा. JT चे जाहिरातदार या भरपाईचे तृतीय पक्ष लाभार्थी आहेत.

13. प्रतिनिधित्व; हमी; अस्वीकरण

तुम्ही प्रतिनिधित्व करता आणि हमी देता की (i) तुमच्याकडे आमच्या अटींमध्ये प्रवेश करण्याचा पूर्ण अधिकार आणि अधिकार आहे; (ii) तुम्ही प्रत्येक मालमत्तेचे मालक आहात, किंवा प्रत्येक मालमत्तेच्या मालकाच्या वतीने कार्य करण्यासाठी कायदेशीररित्या अधिकृत आहात; (iii) तुमच्याकडे प्रत्येक मालमत्तेशी संबंधित तांत्रिक आणि संपादकीय निर्णय आहेत ज्यावर सेवा लागू केल्या जातात आणि प्रत्येक मालमत्तेवर सेवा कशा लागू केल्या जातात यावर तुमचे नियंत्रण आहे; (iv) बेकायदेशीर क्रियाकलापांसह तुमच्या अटींचे उल्लंघन करून तुम्ही तयार केलेले मेडिटेटर खाते आम्ही कधीही बंद केले नाही किंवा निष्क्रिय केले नाही; (v) आमच्या अटींमध्ये प्रवेश करणे किंवा अंमलात आणणे हे तृतीय पक्षांसह किंवा कोणत्याही तृतीय पक्षाच्या अधिकारांसह कोणत्याही कराराचे उल्लंघन करणार नाही; आणि (vi) तुम्ही JT ला दिलेली सर्व माहिती अचूक आणि वर्तमान आहे.

अटींमध्ये स्पष्टपणे नमूद केल्याशिवाय, आम्ही सेवांबद्दल कोणतीही आश्वासने देत नाही. उदाहरणार्थ, आम्ही (i) जाहिराती आणि इतर सामग्री (“जाहिराती”), (ii) आमचे शोध बॉक्स आणि शोध परिणाम आणि (iii) इतर वापरकर्त्यांना संबंधित शोध दुवे दाखवण्यास नकार देऊ शकतो. आम्ही हमी देत ​​नाही की प्रत्येक पृष्ठाला जाहिराती मिळतील किंवा आम्ही विशिष्ट संख्येच्या जाहिराती देऊ. याव्यतिरिक्त, आम्ही सेवांची सामग्री, सेवांची विशिष्ट कार्यक्षमता किंवा त्यांची नफा, विश्वासार्हता, उपलब्धता किंवा पात्रता याबद्दल कोणतेही वचन देत नाही. आम्ही प्रत्येक सेवा “जशी आहे तशी” देतो.

कायद्याने परवानगी दिलेल्या मर्यादेपर्यंत, आम्ही सर्व वॉरंटी, व्यक्त, वैधानिक किंवा निहित वगळतो. आम्ही स्पष्टपणे कोणत्याही वॉरंटी किंवा उल्लंघनाच्या अटी, व्यावसायिकता किंवा विशिष्ट हेतूसाठी अनुकूलता नाकारतो.

14. दायित्वाची मर्यादा

कोणत्याही बौद्धिक संपदा अधिकार, गोपनीयता दायित्वे आणि/किंवा शर्तींच्या संबंधात कोणत्याही नुकसान भरपाईच्या बंधनाशिवाय किंवा मालकीच्या हितसंबंधांचे उल्लंघन न करता कायद्याद्वारे परवानगी दिलेली सीमा, (i) कोणताही पक्ष कोणत्याही परिस्थितीत कोणत्याही परिस्थितीत जबाबदार राहणार नाही, विशेष, किंवा अप्रत्यक्ष, परिणामी, विशेष किंवा अप्रत्यक्ष. दंडात्मक नुकसान, करारामध्ये समाविष्ट असले तरीही, टॉर्ट किंवा इतर कोणत्याही सिद्धांतात, जरी अशा पक्षांना संभाव्य आणि अप्रत्यक्ष फायद्यांचा सल्ला दिला गेला असला तरीही, ii. प्रत्येक पक्ष मान्य करतो की इतर पक्षाने अटींमध्ये प्रवेश केला आहे येथे वर्णन केलेल्या उत्तरदायित्वाच्या मर्यादांच्या अधीन आणि त्या मर्यादा पक्षांमधील सौदेबाजीसाठी आवश्यक आधार आहेत.

15. विविध पूर्ण करार; दुरुस्ती.

अटी तुमच्या सेवांच्या वापरासंबंधी आमचा संपूर्ण करार संपुष्टात आणतात आणि त्या संदर्भात कोणतेही पूर्वीचे किंवा समकालीन करार रद्द करतात. अटींमध्ये सुधारणा केली जाऊ शकते (i) दोन्ही पक्षांनी स्वाक्षरी केलेल्या मजकुरात हे स्पष्टपणे नमूद केले आहे की ते अटींमध्ये सुधारणा करत आहे किंवा (ii) कलम 4 मध्ये नमूद केल्याप्रमाणे, आम्ही अटींमध्ये सुधारणा केल्यानंतर तुम्ही सेवा वापरणे सुरू ठेवल्यास.

असाइनमेंट. तुम्ही अटींनुसार तुमचे कोणतेही अधिकार नियुक्त किंवा हस्तांतरित करू शकत नाही.

स्वतंत्र कंत्राटदार. पक्ष स्वतंत्र कंत्राटदार आहेत आणि JT अटींमध्ये एजन्सी, भागीदारी किंवा संयुक्त उपक्रम नाही.

कोणतेही तृतीय पक्ष लाभार्थी नाहीत. अनुच्छेद 12 मध्ये प्रदान केल्याप्रमाणे, अटी तृतीय पक्ष लाभार्थी अधिकार बनवत नाहीत.

तारण नाही. कलम 6 मध्ये नमूद केल्याप्रमाणे, दोन्ही पक्षांच्या अटींच्या कोणत्याही तरतुदीची अंमलबजावणी करण्यात अयशस्वी झाल्यास माफी होणार नाही.

वेगळे करणे. जर असे आढळून आले की अटींचा एक विशिष्ट टर्म अंमलात आणण्यायोग्य नाही, तर अटींचा समतोल संपूर्णपणे आणि प्रभावी राहील.

जगण्याची. सेवा अटींचे कलम 5, 6, 8, 12, 14, आणि 15 समाप्त झाल्यावर लागू राहतील.

सरकारी कायदा; ठिकाण. अटी किंवा सेवांमधून उद्भवणारे किंवा त्यांच्याशी संबंधित असलेले सर्व दावे कॅलिफोर्नियाच्या कायद्यांशी विरोधाभास वगळता, कॅलिफोर्नियाच्या कायद्यांद्वारे नियंत्रित केले जातील आणि केवळ सांता क्लारा काउंटी, कॅलिफोर्नियामधील फेडरल किंवा राज्य न्यायालयात दावा केला जाईल आणि तुमच्यावर आणि JT त्या कोर्टात सहमत आहे.

फोर्स मेजर. पक्षाच्या वाजवी नियंत्रणाबाहेरील कोणत्याही परिस्थितीमुळे (उदा. नैसर्गिक आपत्ती, युद्ध किंवा दहशतवाद, दंगली, कामगार परिस्थिती, सरकारी कारवाई आणि इंटरनेट गडबड) अपुऱ्या कामगिरीसाठी कोणताही पक्ष जबाबदार असणार नाही.

संवाद. तुमच्या सेवा वापरण्याच्या बाबतीत, आम्ही सेवा घोषणा, प्रशासकीय संदेश आणि इतर माहितीच्या संदर्भात तुमच्याशी संपर्क साधू शकतो. तुम्ही तुमच्या खाते सेटिंग्जमध्ये यापैकी काही संपर्कांची निवड रद्द करू शकता आमच्याशी संपर्क कसा साधावा याबद्दल माहितीसाठी, कृपया आमचे संपर्क पृष्ठ पहा.

तुम्ही आमच्या सर्व अटींशी सहमत असल्यास, खालील कोड कॉपी करा आणि आमच्या SubReddit r/NFTPirates वर पाठवा.

असणे किंवा नसणे हा प्रश्न आहे.

- Advertisement -spot_img

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

error: Content is protected !!