உங்கள் ஒசிடியை குணப்படுத்த 100 அமெரிக்க டாலர்கள் வரை சம்பாதிக்கவும்

துறப்பு:

இந்தத் திட்டம் மக்கள் தங்கள் ஆபாச போதை/OCD சுயஇன்பத்தில் இருந்து விடுபடவும், மேலும் தன்னம்பிக்கையான வாழ்க்கையைப் பெறவும், முடி பிரச்சனைகள், தூக்கத்தில் பிரச்சனைகள், தீவிர கோபம் போன்ற தீவிர சுயஇன்பத்தால் ஏற்படும் பக்க விளைவுகளை மாற்றவும் மட்டுமே. ஆபாசத் தொழிலுக்கு எதிராக எங்களிடம் எதுவும் இல்லை, நாங்கள் பணத்திற்காக மட்டுமே இதைச் செய்கிறோம். இதுவரை கவனமாகப் படித்ததற்கு நன்றி.

என்ன OCD சுயஇன்பம்?

கற்பல்சிவ் சுயஇன்பக் கோளாறு, சுயஇன்பத்திற்கு அடிமையாதல் என்றும் குறிப்பிடப்படுகிறது, இது ஒரு பாலியல் அடிமையாகும், அங்கு ஒருவர் அதிகமாக சுயஇன்பம் செய்யத் தூண்டப்படுகிறார். நடத்தை ஒரு நிர்ப்பந்தம் என வகைப்படுத்தப்பட்டதால், இந்த கோளாறு சில நேரங்களில் OCD சுயஇன்பம் என்று அழைக்கப்படுகிறது, இது வெறித்தனமான-கட்டாயக் கோளாறின் பெரிய குடையின் கீழ் பொருந்துகிறது. சுயஇன்பம் ஒரு மாறுபட்ட அல்லது மருத்துவ ரீதியாக ஆபத்தான செயலாக கருதப்படுவதில்லை. ஆனால் அது கட்டாயமாகப் பயிற்சி செய்யும் போது சிக்கல்களை முன்வைக்கலாம்.

அதிலிருந்து விடுபட விரும்புகிறீர்களா? எங்களின் 100 நாள் நோ பார்ன் சவாலை எடுத்து, அதற்கான பணத்தைப் பெறுங்கள். உயர்தர 866.625.2279 என்ற முகவரியில் நீங்கள் Santé Center for Healing ஐத் தொடர்பு கொள்ளலாம். -treatment-programs/addiction-treatment-services/mental-health-dual-diagnosis-treatment/ocd-treatment-center-texas/”>OCD சிகிச்சை.

நான் எப்படி பணம் பெறுவேன்?

Wyzant மாணவர்களுக்கு அவர்களின் சுருக்கமான சுருக்கங்களை விற்க வாய்ப்புகளை வழங்குகிறது மற்றும் அவற்றை விளம்பரப்படுத்த பிளாக்கர்களுக்கு பணம் செலுத்துகிறது. 100 நாட்களுக்குள் ஆபாச போதையை குணப்படுத்தும் ஒவ்வொரு நபருக்கும் நாங்கள் (பிளாக்கர்கள்) $7.00 பெறுகிறோம்.

பங்கேற்பதன் மூலம் ஒவ்வொரு வெற்றிகரமான நாளுக்கும் 0.80 Th/s ஹாஷ் சக்தியை உருவாக்குகிறீர்கள். ஆபாசத் தொழிலுக்கு எதிராகப் போராடும் நன்கொடைப் பிரச்சாரங்களில் இருந்து இந்த சக்தி உங்களுக்கு வாங்கப்பட்டது. மேலும் தகவலுக்கு,


கவனத்தில் கொள்ள வேண்டியவை.

  • எங்கள் குறிப்புக்காக எக்செல் அல்லது நோட்பேடில் நீங்கள் தினமும் படிக்கும் கதையின் பெயரை எழுதுங்கள்.
  • படிக்க மறக்காதீர்கள் அல்லது உங்கள் பயணத்தை மீண்டும் தொடங்க வேண்டும்
  • உங்களை நீங்களே ஏமாற்றிக் கொள்ளாதீர்கள். பணம் செலுத்தும் நேரத்தில் நீங்கள் ஒரு சோதனைக்குச் செல்வீர்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Close Bitnami banner
Bitnami