మీ OCDని క్యూరింగ్ చేయడానికి 100 USD వరకు సంపాదించండి

నిరాకరణ:

ఈ ప్రోగ్రామ్ ప్రజలు తమ అశ్లీల వ్యసనం/OCD హస్తప్రయోగం నుండి బయటపడేందుకు, మరింత నమ్మకంగా జీవితాన్ని గడపడానికి మరియు జుట్టు సమస్యలు, నిద్ర సమస్యలు, విపరీతమైన కోపం వంటి విపరీతమైన హస్తప్రయోగం వల్ల కలిగే దుష్ప్రభావాలను తిప్పికొట్టడానికి మాత్రమే. పోర్న్ పరిశ్రమపై మాకు ఎలాంటి వ్యతిరేకత లేదు, డబ్బు కోసమే ఇలా చేస్తున్నాం. ఇప్పటివరకు జాగ్రత్తగా చదివినందుకు ధన్యవాదాలు.

ఏమిటి OCD హస్తప్రయోగం?

కంపల్సివ్ హస్తప్రయోగ రుగ్మత, హస్తప్రయోగ వ్యసనం అని కూడా పిలుస్తారు, ఎవరైనా అధిక హస్తప్రయోగానికి ప్రేరేపించబడే లైంగిక వ్యసనం. ప్రవర్తన బలవంతంగా వర్గీకరించబడినందున, ఈ రుగ్మతను కొన్నిసార్లు OCD హస్తప్రయోగం అని పిలుస్తారు, ఇది అబ్సెసివ్-కంపల్సివ్ డిజార్డర్ యొక్క పెద్ద గొడుగు కింద సరిపోతుంది. హస్తప్రయోగం అనేది వికృతమైన లేదా వైద్యపరంగా ప్రమాదకరమైన చర్యగా పరిగణించబడదు. కానీ అది బలవంతంగా సాధన చేసినప్పుడు సమస్యలను అందించగలదు.

మీరు దాన్ని వదిలించుకోవాలని చూస్తున్నారా? మా 100 రోజుల నో పోర్న్ ఛాలెంజ్ తీసుకోండి మరియు దాని కోసం డబ్బు పొందండి. మీరు అధిక-నాణ్యత 866.625.2279లో హీలింగ్ కోసం శాంటే సెంటర్‌ను కూడా సంప్రదించవచ్చు. -treatment-programs/addiction-treatment-services/mental-health-dual-diagnosis-treatment/ocd-treatment-center-texas/”>OCD చికిత్స.

నేను ఎలా చెల్లించాలి?

వైజాంట్ విద్యార్థులకు వారి సంక్షిప్త సారాంశాలను విక్రయించడానికి అవకాశాలను కల్పిస్తోంది మరియు వాటిని ప్రమోట్ చేయడానికి మాకు బ్లాగర్‌లకు డబ్బు చెల్లిస్తోంది. 100 రోజుల్లోపు అతని/ఆమె పోర్న్ వ్యసనాన్ని నయం చేసే ప్రతి వ్యక్తికి మేము (బ్లాగర్‌లు) $7.00 పొందుతాము.

మీరు పాల్గొనడం ద్వారా ఫాప్ లేకుండా ప్రతి విజయవంతమైన రోజుకు 0.80 Th/s హ్యాష్ పవర్‌ను ఉత్పత్తి చేస్తారు. పోర్న్ పరిశ్రమకు వ్యతిరేకంగా పోరాడుతున్న విరాళాల ప్రచారాల నుండి ఈ శక్తి మీకు కొనుగోలు చేయబడింది. మరింత సమాచారం కోసం

ఆసక్తి ఉన్న అభ్యర్థులు దయచేసి దిగువ ఫారమ్‌ను పూరించండి. (ఈ వెబ్‌సైట్ నెలకు 1000 దరఖాస్తులను ఆమోదించడానికి పరిమితం చేయబడింది)


గుర్తుంచుకోవలసిన విషయాలు.

  • మా సూచన కోసం మీరు రోజూ చదివే కథనం పేరును ఎక్సెల్ లేదా నోట్‌ప్యాడ్‌లో రాయండి.
  • చదవడం మర్చిపోవద్దు లేదా మీరు మీ ప్రయాణాన్ని పునఃప్రారంభించవలసి ఉంటుంది.
  • మిమ్మల్ని మీరు మోసం చేసుకోకండి. చెల్లింపు సమయంలో మీరు ఒక పరీక్షను ఎదుర్కొంటారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Close Bitnami banner
Bitnami